
 1 

Kumb.Na.BMC/S.35/41/I/72                                               06/05/2020 
 

                                         TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
  

Mkurugenzi wa Manispaa ya Bukoba kupitia Kibali cha Ajira Mbadala kilichotolewa 

na Katibu Mkuu, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa barua 

Kumb. Na.FA.170/368/01101 ya tarehe 31 Machi, 2020 anawatangazia watanzania 

wote wenye sifa za kuajiriwa kuleta maombi yao ya nafasi za kazi kama ifuatavyo:- 

             

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (TGS B) -  NAFASI 2 
 
A:  SIFA ZA MWOMBAJI: 
i)  Aliyefaulu elimu kidato cha nne (IV) au sita (VI) 

ii) Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani    

zifuatazo: - Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, 

Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za 

Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na 

Serikali. 

 
 B:  MAJUKUMU MTENDAJI WA MTAA III: 

i) Atasimamia utekelezaji wa Sera za Halmashauri; 

ii) Ataishauri Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya maendeleo ya Mtaa; 

iii) Atasimamia utekelezaji wa sheria ndogo pamoja na sheria nyingine   

zinazotumika katika eneo la Mtaa; 

iv) Ataishauri Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama; 

v) Atasimamia utekelezaji wa mikakati mbali mbali inayohusu uondoaji  wa 

njaa na umaskini; 

vi) Atakuwa Afisa Mhasibu wa Kamati ya Mtaa; 

vii) Ataandaa na kutunza Rejesta ya wakazi wote wa mtaa; 

viii) Atakuwa msimamizi wa wataalam wanaofanya kazi katika Mtaa; 
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2. KATIBU MAHSUSI III - NAFASI 1 
 
A:  SIFA ZA MWOMBAJI: 

i) Aliyefaulu elimu ya Kidato cha nne (IV); 

ii) Awe na Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu; 

iii) Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza Maneno 

80 kwa dakika moja; 

iv) Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote 

kinachotambuliwa na Serikali, na kupata cheti katika Programu za 

Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail, na Publisher. 

 
B: MAJUKUMU YA KATIBU MAHSUSI III: 

i) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida; 

ii) Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu 

wanapoweza kushughulikiwa; 

iii) Kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi,wageni,tarehe za 

vikao,safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa 

kutekelezwa katika ofisi anayofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu 

wake kwa wakati unaohitajika; 

iv) Kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka na kitu 

chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini; 

v) Kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake 

na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na 

wasaidizi hao; 

vi) Kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu 

alipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu 

zinazohusika; 

vii) Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi 

wake wa kazi. 

 
 

MASHARTI YA JUMLA 

i) Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania. 

ii) Waombaji wote wawe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi 

miaka 45. 
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iii) Waombaji wote wawe hawajawahi kupatikana na kosa la jinai au 

kufungwa jela. 

iv) Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (CV). 

v) Waombaji wote waambatishe nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya 

taaluma, cheti cha kuzaliwa na picha 1 (passport size) ya hivi karibuni 

iliyoandikwa jina la mwombaji nyuma. 

vi) Testimonials “Transcripts”, “Provisional Results”, “Statement of 

results”, na “Result Slips” hazitakubaliwa. 

vii) Mwisho wa kuleta maombi ni tarehe   20/05/2020 saa 9:30 mchana. 

viii) Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa:- 

 
MKURUGENZI WA MANISPAA, 
HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA,  
S.L.P.284,  
BUKOBA. 

                        
 
Limetolewa na;  

   Limbe B. Maurice 
MKURUGENZI WA MANISPAA 

BUKOBA 
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