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TANGAZO KWA WAFANYAKAZI WOTE

UUZAJI WA VIWANJA KWA MFUMO WA KUKATWA KWENYE MSHAHARA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba kwa kushirikiana na Taasisi ya Miradi
na Maendeleo ya Miundombinu ya UTT, anapenda kuwajulisha wafanyakazi wa sekta zote
walio ndani na nje ya Manispaa ya Bukoba kuhusu uuzaji wa viwanja vilivyopimwa kwenye
maeneo mbalimbali katika Manispaa ya Bukoba kwa kutumia mfumo wa makato ya mshahara.
Malipo yatafanyika kwa mfanyakazi kwa njia ya makato ya mshahara kwa kipindi kisichozidi
miezi 36 (miaka mitatu) kwa bei elekezi iliyoidhinishwa na Mamlaka husika bila kuongeza riba
yoyote. Viwanja hivi ni kwa ajili ya matumizi mbalimbali.

l VIWANIA VILIPO.
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rd MAOMBI

« Fomu za manunuzi kwa mfumo huu zinapatikana katika ofisi ya Mkurugenzi Manispaa ya
Bukoba (Kitengo cha Ardhi).
* Pia fomu zinapatikana katika ofisi za UTT-PID zilizopo ghorofa ya 12 katika jengo la wastaafu la

PSPF (Golden Jubilee Tower) mtaa wa Ohio, au kwenye tovuti ya Taasisi ya UTT ambayo ni;_
www.utt-pid.org

=N ULIPAITI

*» Kila mita ya mraba ya eneo (1M?) itauzwa kati ya Tshs.3,000 - 4,500 kwa kutegemea
matumizi ya kiwanja na enco ambalo kiwanja kipo.

¢ Muombaji anatakiwa ajaze fomu ya maombi kikamilifu kisha iidhinishwe na mwajiri;

% Fomu ikishakamilika iwasilishwe Manispaa kitengo cha Ardhi au ofisi za UTT-PID kwa ajili
ya taratibu za ndani kisha itarudishwa kwa mwajiri wako ili Afisa Utumishi aingize makato
kwenye orodha ya mishahara (payroll)

Kwa maelezo zaidi tembelea ofisi ya Mkurugenzi Manispaa ya Bukoba
(Kitengo cha Ardhi) au ofisi za UTT - PIP Dar es Salaam, Jengo la Golden Jubilee Tower,
Ghorofaya 12.

Kwa mawasiliano piga simu Namba: 0754-623938/757 254 653 / 0788 926 065




