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NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALIZA
MITAA
(MAMLAKA ZA MIJI)

TANGAZO LA SERIKALI NA 536 La Tarehe 19/7/2019
SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI)
Sura ya 288
NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 16 (1) na 18(1))

NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALI ZA
MITAA (MAMLAKA ZA MIJI) YA MWAKA 2019

1. Kwa mujibu wa Kanuni ya (5) ya Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na
Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Mamlaka za Miji za mwaka 2019, Msimamizi
wa Uchaguzi atatangaza katika sehemu ya matangazo ya Uchaguzi Majina na
Mipaka ya Mtaa iliyomo katika eneo la Halmashauri husika kwa kuzingatia orodha
ya Mitaa iliyotangazwa katika Gazeti la Serikali siku sabini na mbili (72) kabla ya
siku ya Uchaguzi kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa
Kamati ya Mtaa.

2. Utaratibu huu una lengo la kuwawezesha wakazi wa Halmashauri ya Manispaa ya
Bukoba kutambua na kufahamu mipaka ya maeneo ya Uchaguzi.

3. Kwa kurejea Tangazo la Serikali Na. 536 la tarehe 19/07/2019 na Kanuni tajwa hapo
juu maeneo yote yaliyoainishwa katika jedwali A yanatangazwa kuwa ni Majina na
Mipaka ya Mitaa kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa
Kamati ya Mtaa katika Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba.
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JEDWALI A

MAJINA NA MIPAKA YA MITAA YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
BUKOBA

(limetungwa chini ya kifungu cha 2 cha Notisi ya Mgawanyo wa Maeheo ya Utawala
katika Serikali za Mitaa Mamlaka za Miji.

Tangazo la Serikali Na.536 la tarehe 19/07/2019 )

Halmashauri Na. Kata Na. Mtaa

. Kashai Halisi
. Matopeni
Kisindi

. Kashenye

Manispaa ya 1.Kashai
Bukoba

. Mafumbo

: R\\'Omc

. Katatorwanso
NHC

. Kilimahewa
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2. Bilele 10.0mukigusha
11.Uhuru
12.Zamzam
13.Jamhuri

3. Hamugembe  14. Kabangamilembe
15. Kashabo
16. Omukishenye
17. Nyangoye

4. Miembeni 18. Jamhuri
19. Nyamkazi
20. Pepsi
21. Musira
22. Pwani

5. Bakoba 23. Nyakanyasi
' 24. Forodhani
25. Mtoni
26. Buyekera Asili
27. Kafuti
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6. ljuganyondo

7. Kibeta

8. Kitendaguro

9. Nshambya

10. Rwamishenye

11. Buhembe

12. Nyanga

47.
48.
49.
50.

Ijug)an'\'nm{o LA

ljuganyondo ‘B’

. Kabale Kangaiza

. Omukibeta

Omukituli

. Anyama
. Nyamulugo
. Magoti

. Kanazi

Bugambakamoi
Kagemu

Kigaze
Busimbe ‘A’

. Busimbe ‘B’

Kyamuhumula

. Kalelabana

Migera

. Bunkango
. Bushaga

Chemba
Kamizilente
NHC
Rwamishenye

. Bulibata

Kyasha
Ntungamo

Rubumba
Ihyoro

. Kyamyosi

Nyarubanja
Kyakairabwa



13. Kahororo 59. Rwazi
60. Kyaya
61. Makongo
62. Bushwa
63. Bunukangoma

14. Kagondo 64. Kagondo Karuguru
65. Kagondo Kaifo
66. Kyamuzinga

Jumla 14 66
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