MCHANGANUO WA MIRADI YA MAENDELEOQ ILIYOTEKELEZWA KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023

Fedha za Serikali Kuu na Wahisani

Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji

Kuendeleza ujenzi wa Hospitali{Serikali Kuu 500,000,000.00 500,000,000.00 500,000,000.00 -|Ukamilishaji wa jengo la 85
ya Wilaya Nshambya wazazi na jengo la kufulia.

1 Ujenzi wa wodi ya wanawake

na wanaume uko hatua ya
ukamilisha.

2 [Ukamilishaji ujenzi wa zahanati |Serikali Kuu 50,000,000.00 50,000,000.00 50,000,000.00 -|Ujenzi wa jengo la OPD uko 90
Kibeta hatua ya ukamilishaji
Ujenzi wa vyumba 49 vya Serikali Kuu 980,000,000.00 980,000,000.00 980,000,000.00 -|Ujeniz wa vyumba 49 100
madarasa ya kidato cha umekamilika na viti na meza
kwanza 2023 katika Shule za 390 vimetengenezwa
Sekondari; Bakoba (6), Bilele
(5), Buhembe (3), Bukoba (2),

3 |Hamugembe (2), ljuganyondo
(2), Kashai (12), Kibeta (1),
Nshambya (4), Nyanga (2),
Rugambwa (1), Rumuli (1),
Rwamishenye (6), Rwazi (2)

A Ujenzi wa Bweni Shule ya SEQUIP 100,000,000.00 100,000,000.00 100,000,000.00 -|Jengo lipo hatua ya 80
Sekondari Kagemu ukamilishaji

5 TEA 14,700,000.00 14,700,000.00 14,700,000.00 Ujenzi umekamilika 100
Ujenzi wa matundu 24 ya vyoo
Shule ya Sekondari Kashai

6 Ujenzi wa chumba cha EWURA 35,000,000.00 35,000,000.00 35,000,000.00 -|Jengo lipo hatua ya 79
TEHAMA Nyanga sekondari ukamilishaji
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
Ujenzi wa mabweni 4, vyumba |Selikali kuu 716,000,000.00 716,000,000.00 571,310,000.00]  144,690,000.00|Ujenzi wa mabweni 4 upo 78
vya madarasa 7, matundu ya hatua ya upauaji na ujenzi wa
7 [vyoo 10 Shule ya Sekondari madarasa 7, matundu ya vyoo
Omumwani 10 vipo hatua ya umaliziaji
8 |Ujenzi wa vyumba 4 vya BARICK 244,700,000.00 0 0 - |Madarasa na vyoo vipo hatua 75
madarasa, vyoo matundu 7 na [GOLD ya umakilishaji, bweni lipo
bweni 1 Shule ya Sekondari  |MINING hatua ya lenta
Kahororo
Ujenzi wa nyumba ya walimu  |SEQUIP 100,000,000.00 100,000,000.00 0 - |Hatua za awali za maandalizi
9 [Shule Sekondari mpya, Samia
Suluhu
Ujenzi wa shule mypa ya SEQUIP 584,280,028.00 584,280,028.00 0 Hatua za awali za maandalizi
10 sekondari kata ya Kagondo
11|Ukarabati na kuweka samani  |GPE - 20,000,000.00 20,000,000.00 20,000,000.00 - |Ukarabati na samani 100
Kituo cha Walimu Tumaini LANES umekamilika
(TRC)
Ukarabati wa madarasa 8 Serikali Kuu 100,000,000.00 100,000,000.00 100,000,000.00 -|Sehemu ya ukarabati 90
12|Shule ya Msingi Bunena umekamilika awamu ya
kwanza
Ujenzi wa shule mpya ya BOOST 540,300,000.00 540,300,000.00 538,940,000.00 1,360,000.00{Ujenzi umekamilika, kazi za 98
13 [Msingi yenye mikondo 02 Mtaa usafi na ukamilishaji
wa Kashenye zinaendelea
14 |Ujenzi wa vyumba 4 vya BOOST 106,300,000.00 106,300,000.00 106,125,000.00 175,000.00 |Ujenzi umekamilika, kazi za 100
madarasa na matundu 3 ya usafi zinaendelea
vyoo Shule ya msingi Rumuli
Ujenzi wa vyumba 4 vya BOOST 106,300,000.00 106,300,000.00 106,128,000.00 172,000.00 |Ujenzi umekamilika, kazi za 100

15

madarasa na matundu 3 ya
vyoo Shule ya Rwemishasha

usafi zinaendelea
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
Ujenzi wa vyumba 4 vya BOOST 106,300,000.00 106,300,000.00 106,274,000.00 26,000.00{Ujenzi umekamilika, kazi za 100
16 madarasa na matundu 3 ya usafi zinaendelea
vyoo Shule ya msingi
Rwemishasha B
17 |Ujenzi wa vyumba 5 vya BOOST 131,300,000.00 131,300,000.00 131,075,000.00 225,000.00{Ujenzi umekamilika, kazi za 99
madarasa na matundu 3 ya usafi zinaendelea
vyoo Shule ya Msingi
Kiteyagwa
Ujenzi wa madarasa 2 ya BOOST 69,100,000.00 69,100,000.00 68,925,000.00 175,000.00{Ujenzi umekamilika, kazi za 100
18 [mfano ya elimu ya awali Shule usafi zinaendelea
ya Msingi Ihungo
Ujenzi wa vyumba 7 vya Serikali Kuu 140,000,000.00 140,000,000.00 0| 140,000,000.00 |Fedha imepokelewa mwishoni
madarasa Nyamkazi shule ya mwa mwaka 2022/2023,
191 . o
msingi (Shule Mpya) ujenzi robo ya kwanza
2023/2024
20 |Ukamilishaji wa ujenzi wa Serikali Kuu 68,750,000.00 68,750,000.00 0] 68,750,000.00 |Ujenzi unatarajia kuanza robo
madarasa 6 Shule ya Msingi ya kwanza 2023/2024
lbura B
Ujenzi wa vyumba viwili vya  |Serikali Kuu 40,000,000.00 40,000,000.00 0] 40,000,000.00 |Ujenzi unatarajia kuanza robo
21 |madarasa Shule ya Msingi ya kwanza 2023/2024
Nshambya
Ujenzi wa uzio kwa shule Serikali Kuu 30,000,000.00 30,000,000.00 0[ 30,000,000.00 |Ujenzi unatarajia kuanza robo
22 [maalum, Shule ya Msingi ya kwanza 2023/2024
Mugeza Mseto
23 |Ukamilishaji wa vyumba 2 vya |Serikali Kuu 25,000,000.00 25,000,000.00 0[ 25,000,000.00 |Ujenzi unatarajia kuanza robo
madarasa Shule ya Msingi ya kwanza 2023/2024
Kashabo
Ufunguzi wa barabara ya Mfuko wa 16,000,000.00 16,000,000.00 16,000,000.00 - |Kazi imekamilika
24 IMuganda -Harvest (Kibeta na [Jimbo

Bakoba)
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
Ufunguzi wa barabara ya Mfuko wa 8,000,000.00 8,000,000.00 8,000,000.00 - |Kazi imekamilika
25 |Bunkango-Mjimwema Jimbo
(Nshambya)
26 |Ufunguzi wa barabara ya Mfuko wa 8,000,000.00 8,000,000.00 8,000,000.00 - |Kazi imekamilika
Kanisani -Kaunguri (Nyanga) [Jimbo
Ufunguzi wa barabara ya Mfuko wa 8,000,000.00 8,000,000.00 8,000,000.00 - |Kazi imekamilika
27 |kyemishindo - Kyaya halisi Jimbo
(Kahororo)
Utengenezaji wa mtumbwi na  |Mfuko wa 8,926,000.00 8,926,000.00 8,926,000.00 Utengenezaji wa mtumbwi
28 lununuzi wa ingini Jimbo umekamilika, manunuzi ya
ingini yanaendelea
29 [Ujenzi wa nyumba ya Serikali Kuu 150,000,000.00 150,000,000.00 -| 150,000,000.00|Utekelezaji haujaanza.
Mkurugenzi Taratibu za manunuzi
zinaendelea
30 [Mfuko wa hifadhi ya Jamii TASAF Il 673,145,926.00 657,023,535.00 657,023,535.00 0|Kaya 3,136 za walengwa
(TASAF) kwa ajili yakunusuru kwenye mitaa 65 zilinufaika na
Kaya maskini ruzuku ambayo imewasaidia
kujikimu kimaisha,
kujenga/kukarabati nyumba
na kuanzisha miradi ya
ufugaiji, kilimo, ufundi na
biashara.
Jumla: Serikali Kuu/Wahisani 5,680,101,954.00 |  5,419,279,563.00 | 4,134,426,535.00 | 600,573,000.00

|Fedha za Mapato ya Ndani
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
1 |Mikopo 10% kwa vikundi vya  |Mapato ya 244,200,000.00 244,200,000.00 142,000,000.00]  102,200,000.00 [Mikopo imetolewa kwa vikundi
Wanawake, Vijana na Watu  [Ndani 14. Vikundi 07 vya Wanawake
wenye ulemavu. (Tsh,69,000,000), vikundi 05
vya Vijana (Tsh.63,000,000)
na vikundi 02 vya Watu wenye
ulemavu (Tsh.10,000,000)
2 |Kuwezesha kutoa Afua za Mapato ya 26,956,000.00 26,956,000.00 26,956,000.00 -|Vikao vya tathmini, usimamizi
Lishe Ndani na ufuatiliaji kwa vituo vyote
vinavyotoa huduma za afya
3 [Ukarabati wa vyumba 2 vya|Mapato ya 10,000,000.00 10,000,000.00 10,000,000.00 -|Madarasa yameezekwa 100
madarasa ya Shule ya Msingi|Ndani
Bilele yaliyoezuliwa na upepo
4 |Ukarabati wa shule ya msingi  [Mapato ya 25,000,000.00 25,000,000.00 25,000,000.00 - |Ukarabati umekamilika bado 57
Zamzam (madarasa 4, ofisi 2 |Ndani kuweka vigae, vinatarajiwa
na stoo 3) kuwekwa kipindi cha
2023/2024 kulingana na
upatikanaji wa fedha
5 |Ukarabati wa jengo la shule ya |Mapato ya 37,631,081.50 37,631,081.50 30,000,000.00 7,631,081.50|Jengo limeezekwa. Ukarabati
msingi Rumuli Ndani utaendelea robo ya kwanza ya
2023/2024 kwa
Tsh.7,631,081.5
6 [Ukamilishaji wa shule ya Mapato ya 70,000,000.00 70,000,000.00 70,000,000.00 - |Ukamilishaji ulifanyika na 95
sekondari Samia Suluhu ndani shule ilifunguliwa Januari
2023
7 |Utengenezaji wa viti na meza |Mapato ya 30,000,000.00 8,665,944.57 - 8,665,944.57| Taratibu za kuanza
seti 500 katika shule 5 za Ndani matengenezo zinaendelea
sekondari
8 [Kuchangia ujenzi wa choo cha|Mapato ya 10,000,000.00 10,000,000.00 10,000,000.00 - |Ujenzi umekamilika 100
uwanja wa mayunga ndani
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
9 [Ujenzi wa kingo za Mto Mapato ya 5,000,000.00 5,000,000.00 5,000,000.00 -|Kazi imekamilika 100
Kikaranga Ndani
10 |Ujenzi wa eneo la maegesho  |Mapato ya 156,527,468.57 83,527,468.57 83,527,468.57 Malipo ya mkandarasi wa 100
ya malori Kibeta na gharama  |ndani "|ujenzi
za fidia 73,000,000.00 73,000,000.00 Malipo ya fidia ya sehemu ya
eneo la ujenzi wa stendi ya
malori imekamilika
11|Ufunguzi wa barabara ya Mapato ya 4,800,000.00 4,800,000.00 4,800,000.00 - |Kazi imekamilika
Muganda - Harvest Ndani
19 Ufunguzi wa barabara za Mtaa Mapgto ya 5000,000.00 5000,000.00 0 5000,000.00 Taratibu za zabuni
Kata ya Nshambya ndani zinaendelea
13 [Ukamilishaji wa ujenzi wa choo [Mapato ya 1,946,880.00 1,946,880.00 1,946,880.00 - |Ujenzi umekamilika
cha soko la Migera Ndani
14|Ujenzi wa ofisi ya kata Nyanga |Mapato ya 20,000,000.00 14,273,633.03 0] 14,273,633.03 |Ujenzi unatarajia kuanza robo
ndani ya kwanza 2023/2024. Fedha
ilihmishwa mwishoni mwa
mwaka 2022/2023
15 [Ujenzi wa wodi ya wazazi Kituo|Mapato ya 40,000,000.00 40,000,000.00 0 40,000,000.00({Fedha imehamishwa kipindi
cha Afya Rwamishenye Ndani cha robo ya nne, ujenzi
unatarajia kufanyika
2023/2024
16 [Ununuzi wa vifaa tiba Zahanati [Mapato ya 20,000,000.00 20,000,000.00 - 20,000,000.00|Taratibu za manunuzi
ya Buhembe Ndani zinaendelea
17 |Kuendeleza ujenzi wa kituo ~ |Mapato ya 20,000,000.00 20,000,000.00 -l 20,000,000.00{, . . o
cha Afya Kagondo Ndani U,Jenz,' upo hatua ya msing,
ujenzi utaendelea robo ya
kwanza ya 2023/2024. Fedha
imehamishwa mwishoni mwa
mwaka 2022/2023
18 |Ununuzi wa Boti Mapato ya 25,092,947.93 22,000,000.00 -| 22,000,000.00 [Taratibu za manunuzi
Ndani zinaendelea
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
19 [Ukarabati wa nyumba 2 za Mapato ya 2,646,859.03 2,646,859.03 1,447,000.00 1,199,859.03|Ukarabati wa nyumba 1 ya 65
wakuu wa idara Ndani Mkuu wa idara ya Maendeleo
ya Jamii imekamilka
20 |Ukarabati wa jengo la utawala |Mapato ya 27,000,000.00 14,000,000.00 6,000,000.00 8,000,000.00|Sehemu ya uzio ilipakwa rangi
HQ na Ununuzi wa samani za |Ndani na malipo ya samani za mkuu
Ukumbi wa Mikutano wa idara yalikamilika. Taratibu
za manunuzi ya samani
zinaendelea
21 |Uwekaji wa mtandao/ network |Mapato ya 15,000,000.00 7,999,000.00 7,999,000.00 - |Kazi imefanyika kwa awamu 60
katika Ofisi mbalimbali za Ndani kwa kwanza
jengo la Manispaa
22 |Kulipa deni ya Ndg. Adella Mapato ya 11,000,000.00 11,000,000.00 11,000,000.00 - [Denilimelipwa
aliyetukopesha saruji kwa ajili - {ndanii
ya ujenzi wa madarasa kwa
shule za Msingi
23 |Kulipa deni la ujenzi wa Mapato ya 20,000,000.00 20,000,000.00 20,000,000.00 - [Malipo yamekamilika
maabara katika shule ya ndani
sekondari Bilele na Kashai
24 |Ghrama za kuhuisha michoro |Mapato ya 50,000,000.00 30,000,000.00 10,080,000.00[  19,920,000.00 [Michoro na makisio ya mradi 100
na ghara ya makisio ya miradi |ndani wa stendi ya malori Ibura na

na kuandaa maandiko ya
miradi ya kimkakati

soko la dagaa Custom
imekamilika. Miradi mingine
ya kimkakati bado taratibu za
manunuzi zinaendelea.

17




Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
25 |Usimamizi na ufuatiliaji pamoja |Mapato ya 20,000,000.00 19,310,000.00 19,310,000.00 - [Malipo ya tahmini ya kumpata
na gharama za kumpata ndani mkandarasi mshauri wa miradi
mkandarasi mshauri wa miradi ya uwekezaji na huduma.
ya uwekezaji na huduma. - Gharama za malipo kwa ajili
ya maandalizi na uwasilishaji
wa bajeti ya Halmashauri OR-
TAMISEMI, Hazina na
Bungeni.
26 |Kuhuisha Mpango Mkakati wa 10,000,000.00 10,000,000.00 10,000,000.00 -|Kazi ya kuhuisha Mpango
Halmashauri (Strategic Plan) Mkakati wa Halmashauri ipo
hatua ya ukamilishaji
27 |Ulipaji wa madeni ya Mapato ya 31,522,792.40 55,319,150.00 55,319,150.00 Deni limelipwa
Halmashauri ndani
Ukamilishaji wa ujenzi wa choo |Mapato ya 4,000,000.00 4,000,000.00 0 Ujenzi wa msingi na shimo la
Mtaa wa Musira ndani maji taka vimekamilika. ujenzi
28 utaendelea kipindi cha
2023/2024 fedha
imehamishwa mwishoni mwa
mwaka
Kuendeleza ujenzi wa Zahanati|Mapato ya 20,000,000.00 20,000,000.00 0] 20,000,000.00 Ujenzi upo hatua ya msing
% ya Hamugembe ndan ujenzi utaendelea 202312024
fedha imehamishwa mwishoni
mwa mwaka 2022/2023
30 [Ukarabati wa kitalu nyumba na [Mapato ya 12,011,970.57 12,011,970.57 3,966,400.00 Ukarabati wa kitalu
maandalizi ya maoneshoya  |ndani umefanyika

nanenane Kyakailabwa
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Na Jina la Mradi Chanzo | Fedhaldhinishwa [ Fedha Tolewa Fedha Tumika Salio Hatua ya Utekelezaji % ya
cha Fedha utekelezaji
31 |Kulipa deni la fundi wa ujenzi  |Mapato ya 1,464,000.00 1,464,000.00 - 1,464,000.00 |Fedha imehamishwa kipindi
wa matundu 8 ya vyoo Shule [ndani cha robo ya nne, malipo
ya Msingi Kshabo yanatarajiwa kufanyika kipindi
cha robo ya kwanza ya
2023/2024
Jumla: Mapato ya Ndani 976,800,000.00 929,751,987.27 623,385,498.57 | 290,354,518.13
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