



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MANISPAA BUKOBA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

Kumb. Na. KGR/S.35/41/III/41

18/09/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya Mtendaji wa Mtaa Daraja la III waliofanya usahili tarehe 24/09/2023 na tarehe 25/09/2023 kuwa wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (Database) kwa kada hiyo wanaitwa kazini baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji kazi wanaoitwa wanatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Bukoba ndani ya siku saba (7) kutoka tarehe ya tangazo hili wakiwa na vyeti halisi (Original Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na Mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/ hawakufaulu usahili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

MUHIMU.

Wakati wa kuripoti wahusika wanapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga Kura au Leseni ya Udereva.

KADA	JINA	ANUANI
MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III	1. DEBORA ELISHA CHIYOMBO	S.L.P 28 BUKOBA
	2. PILLY THOMAS MASHAKA	S.L.P 126 BUKOBA
	3. HUSSEIN ABDUNURU NURMAN	S.L.P BUKOBA

LIMETOLEWA NA,


Jacob S. Nkwera

**MKURUGENZI WA MANISPAA
BUKOKA.**

Nakala: Mbao za Matangazo
**Halmashauri ya Manispaa
Bukoba.**

Tovuti ya Manispaa
Manispaa ya Bukoba.