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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Manispaa ya Bukoba anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kutuma

maombi ya nafasi za kazi kama ifuatavyo:

1.

KATIBU MAHSUSI Ill - NAFASI 4

A: SIFA ZA MWOMBAJI:

Aliyefaulu elimu ya Kidato cha nne (IV)

Awe na Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.

Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza Maneno 80 kwa dakika
moja.

Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali, na kupata cheti katika Programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-

mail, na Publisher.

B: MAJUKUMU YA KATIBU MAHSUSI I

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

Kupokea wageni na kuwasail shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa

Kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miadi,wageni,tarehe za vikao,safari
za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi
anayofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka na kitu chochote

kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.



Vi)

vii)

C. MSHAHARA

Kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.
Kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu alipo, na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na.Ms:ima;nizi wake wa

kazi. o

Cheo cha Katibu Mahususi Daraja la Il kina mshahara wa TGS B kwa mwezi.

2. DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI 4

A: SIFA ZA MWOMBAJI:

Aliyefaulu elimu ya Kidato cha nne (IV)

Awe na leseni ya Daraja la E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi
kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine
kinachotambuliwa na Serikali

Waombaji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza

B: MAJUKUMU YA DEREVA DARAJ LA II:

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari

ii) Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi

i) Kufanya matengenezo madogo madogo ya magari

iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

V) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari za safari

Vi) Kufanya usafi wa magari , na

Vi) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake
C. MSHAHARA

Cheo cha Katibu Mahususi Daraja la Il kina mshahara wa TGS B kwa mwezi.
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3. MHUDUMU WA JIKONI DARAJA LA Il - NAFASI 2

A: SIFA ZA MWOMBAJI:

)

Aliyefaulu elimu ya Kidato cha nne (IV)

i) Awe na uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua miaka mitatu

B: MAJUKUMU YA MHUDUMU WA JIKONI DARAJA LA I

i) Kusafisha vyombo vya kupikia
i) Kusafisha vyombo vya kulia chakula
i) Kusafisha meza itumiwayo kwa kulia chakula
iv) Kuwatayarishia wapishi/Waandazi vifaa vya mapishi na Mezani
V) Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia
Vi) Kuwasaidia Waandazi na Wapishi
C. MSHAHARA

Cheo cha Mhudumu wa Jikoni Daraja la Il kina mshahara wa TGOS A kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA

)
i
i)

vi)

vii)

Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania

Waombaji wote wawe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45
Waombaji wote wawe hawajawahi kupatikana na kosa la jinai, kugushi vyeti au
kufungwa jela.

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV) yenye
anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya Wadhamini
(Referees) watatu wa kuaminka pamoja na namba zao za simu.

Waombaji wote waambatishe nakala za vyeti vya elimu, vyeti vya taaluma, cheti cha
kuzaliwa na picha 1 (passport size) ya hivi karibuni iliyoandikwa jina la mwombaji
nyuma.

Waombaji wote waambatishe nakala ya kitambulisho cha Taifa au namba ya NIDA
Testimonials “Transcripts”, “Provisional Results’, “Statement of results”, na “Result

Slips” hazitakubaliwa.



vii)  Waombaji wote ambao wamesoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimefanyiwa
ulinganifu na NECTA, NACTE na TCU
iX) Mwisho wa kuleta maombi ni tarehe 06/06/2022 saa 9:30 mchana.

X) Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa:-

MKURUGENZI WA MANISPAA,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA,

S.L.P.284,
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Nakala: “ Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira,

www.ajira.go.tz

t Tovuti ya Halmashuri,

www.bukobamc.go.tz

“Mbao za Matangazo
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