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TANGAZO LA SERIKALI NA 797 la tarehe 06/9/2024 

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI) 

Sura ya 288 

NOTISI 

(Imetolewa chini ya kifungu cha 16 (1) na 18(1)) 

NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALI ZA 

MITAA (MAMLAKA ZA MIJI) YA MWAKA 2024 

1. Kwa mujibu wa Kanuni ya (5) ya Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na 

Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Mamlaka za Miji za mwaka 2024, Msimamizi wa 

Uchaguzi atabandika katika sehemu ya matangazo ya Uchaguzi Majina na Mipaka ya 

Mtaa iliyomo katika eneo la Halmashauri husika kwa kuzingatia orodha ya Mitaa 

iliyotangazwa katika Gazeti la Serikali siku sabini na mbili (72) kabla ya siku ya 

Uchaguzi kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya 

Mtaa. 

 

2. Utaratibu huu una lengo la kuwawezesha wakazi wa Halmashauri ya Manispaa ya 

Bukoba kutambua na kufahamu mipaka ya maeneo ya Uchaguzi. 

 

3. Kwa kurejea Tangazo la Serikali Na. 797 la tarehe 06/09/2024 na Kanuni tajwa hapo 

juu maeneo yote yaliyoainishwa katika jedwali A yanatangazwa kuwa ni Majina na 

Mipaka ya Mitaa kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa 

Kamati ya Mtaa katika Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba tarehe 27/11/2024. 
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JEDWALI A 

 MAJINA NA MIPAKA YA MITAA YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA 

BUKOBA 

(limetungwa chini ya kifungu cha 1 cha Notisi ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala 

katika Serikali za Mitaa Mamlaka za Miji mwaka 2024 

 Tangazo la Serikali Na.797 la tarehe 06/09/2024 

Halmashauri     Na. Kata          Na. Mtaa    

Manispaa ya    1. Kashai             1. Kashai Halisi 

Bukoba    2. Matopeni 

     3 . Kisindi 

     4. Kashenye 

     5. Mafumbo 

     6. Rwome 

     7. Katatorwanso 

     8. NHC 

     9. Kilimahewa 
 

  2. Bilele  10.Omukigusha 

     11.Uhuru 

     12.Zamzam 

     13.Jamhuri 
 

  3. Hamugembe        14. Kabangamilembe 

     15. Kashabo 

     16. Omukishenye 

     17. Nyangoye 
 

  4. Miembeni  18. Jamhuri 

     19. Nyamukazi 

     20. Pepsi 

     21.  Musira 

     22.  Pwani 
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  5. Bakoba  23.  Nyakanyasi 

     24.  Forodhani 

     25.  Mtoni 

     26.  Buyekera Asili 

     27.  Kafuti 

 

  6.  Ijuganyondo 28.  Ijuganyondo “A” 

     29.  Ijuganyondo “B” 

     30.  Kabale Kangaiza 

 

  7.  Kibeta  31.  Omukibeta 

     32.  Omukituli 

     33.  Anyama 

     34.  Nyamulugo 

     35.  Magoti 

 

  8.  Kitendaguro 36.   Kanazi 

     37.   Bugambakamoi 

     38.   Kagemu 

     39.   Kigaze 

     40.   Busimbe “A” 

     41.   Busimbe “B” 

     42.   Kyamuhumula 

     43.   Kalelabana 

 

  9.  Nshambya 44.   Migera 

     45.   Bunkango 

     46.   Bushaga 

 

  10. Rwamishenye 47.   Chemba 

     48.   Kamizilente 

     49.   NHC 

     50.   Rwamishenye 
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  11. Buhembe             51.   Bulibata 

     52.   Kyasha 

     53.   Ntungamo 

 

  12. Nyanga  54.   Rubumba 

     55.   Ihyoro 

     56.   Kyamyosi 

     57.   Nyarubanja 

     58.   Kyakairabwa 

 

  13.  Kahororo  59.   Rwazi 

     60.   Kyaya 

     61.   Makongo 

     62.   Bushwa 

     63.   Bunukangoma 

 

  14.  Kagondo  64.   Kagondo Karuguru 

     65.   Kagondo Kaifo 

     66.   Kyamuzinga 

  

Jumla                             14                  66 

 

LIMETOLEWA NA, 

 

Jacob S. Nkwera 

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI 

HALMASHAURI YA MANISPAA 

BUKOBA 

TAREHE 16/09/2024 

 


